1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

21.875.000 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

52.500.000 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Fiber Optic Media Converter

Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Optic Media Converter) thực hiện chức năng biến đổi thông tin truyền dẫn của tín hiệu Ethernet từ  CAT5 hoặc các giao thức khác vào sợi quang. Nó có thể ứng dụng cho khoảng cách truyền từ vài kilomet đến hơn một trăm kilomet. Sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Optic Media Converter) là một giải pháp kinh tế để đảm bảo tín hiệu quang truyền đi xa.


Media Convert Quang VILINK - MCW3321SC - 2 core

250.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang - ánh sáng, và ngược lại.

Convert quang ETHERMAN GSC200C3-20

250.000 VNĐ
10/100TX TO 100BX SM(sc) WDMA-20KM Media Converter Wave length: 1310/1550nm Rate 100Mbps Connector: 1xSC/ST

APT-103WS33OC

250.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi quang 2 hướng 1 sợi quang APT-103WS33OC ( 10/100M single fiber dual-direction WDM SM, 1310(Tx)/1550nm(Rx) typical distance 20KM)

OPTONE OPT-1100S25

250.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi quang điện: OPT-1100S25 10/100M Single-mode 1310nm 25km

BC-100DSO13-20

250.000 VNĐ
BC-100D Series adaptive Ethernet media converter can interconvert the electric signal of 100Base–TX twisted pair cable and optical signal of 100Base-FX.

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

250.000 VNĐ
10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable

AD-NET AN-UM100SM-20

250.000 VNĐ
AN-UM100 series fiber optical media converter complies with IEEE802.3 standards, It is designed to convert data signal between 10/100 Base-TX and 100 Base-FX fast Ethernet.

MC-WDM-1025 10/100 MC

250.000 VNĐ
MC-WDM-1025 10/100 MC

Media Converter MC100FX-SC30-A

250.000 VNĐ
Converts Speed and Media Types
Extends Network Span for up to 2km/30km
Easy Installation
Transparent to 802.1Q VLAN Packets
Link Fault Signaling (LFS) Notifies Down Link to Peers

Media Converter optostar

250.000 VNĐ
10/100Base-TX to 100Base-FX

FE-100S-B13

250.000 VNĐ
IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, 10/100Base-TX100Base-FX

Media Converter HSGQ-100NSC-20S

250.000 VNĐ
1.10/100/1000M converter
2.EMC:Compliant FCCPart15
3.Connector:SC/FC/ST
4.Power:External

Fibridge FB-10/100MMC

250.000 VNĐ

Media Converter WT-8110SA-12-20

250.000 VNĐ
WT-8110SA-11-20 10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 20Km P/N: WT-8110SA-12-20

Media converter chuẩn A - Tx1310nm - Rx1550nm (BC-100SS0135-20)

250.000 VNĐ
BC-OPTICS CO.,LTD 10/100M Ethenet Media Converter Optical : SC/SM/Single fiber/20Km Tx1310 - Rx1550nm

TRANSCOM TS-100-BD-20B

250.000 VNĐ
10/100M Media Converter Single mode WDM 20Km Tx1550nm/Rx1310nm

LINKOM YR-FE-SM20

250.000 VNĐ
10/100M dual fiber SM20km SC Wavelength: 1310nm

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-3100 HTB-3100A/B

250.000 VNĐ
Fast Ethernet HTB-3100 10/100Base-TX to 100Base-Fx

Media converter cũ giá rẻ

150.000 VNĐ
TX : 1310nm 2 sợi quang khoảng cách : 20Km chạy multi và single

Medi Converter FT-8110SA-20F-3S

0 VNĐ
- 10/100M multi mode
- Cable: MM Fiber/ Dual fiber/ Single fiber
- Transmission Type: 10/100 FDX/HDX
- MTBF: > 3 years
- BER: <1E-8
- Data Buffer: 128Kb
10/100 single mode
- Cable: SM Fiber/ Twist Pair/ Single fiber
- Transmission Type: 10/100M FDX/HDX
- MTBF: > 3 years
- BER: <1E-8
- Data Buffer: 128Kb

Medi Converter FT-8110SB-20b

0 VNĐ
- 10/100M multi mode
- Cable: MM Fiber/ Dual fiber/ Single fiber
- Transmission Type: 10/100 FDX/HDX
- MTBF: > 3 years
- BER: <1E-8
- Data Buffer: 128Kb
10/100 single mode
- Cable: SM Fiber/ Twist Pair/ Single fiber
- Transmission Type: 10/100M FDX/HDX
- MTBF: > 3 years
- BER: <1E-8
- Data Buffer: 128Kb

Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH