1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

21.875.000 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

52.500.000 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-GS-03A/B

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-GS-03A/B Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-GS-03A/B Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-GS-03A/B
Đơn giá: 750.000 VNĐ
Số lượng: 

THÔNG TIN NHANH VỀ SẢN PHẨM

  • Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-GS-03Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-GS03
  • Mã sản phẩm: Netlink HTB-GS-03A/B
  • Hãng sản xuất: Netlink 
  • Xuất xứ: Taiwan
  • Fast Ethernet 10/100/1000M Fiber Media Converter, Singlemode, 1310nm/1550nm & 1550nm/1310nm, 25 km
  • Single fiber 1FO- External power supply - AC220V or DC-48V
  • Khoảng cách truyền cáp quang (Single Mode) : 25 Km
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Đầu nối Quang : SC
  • Bước sóng quang (nm) : 1310nm/1550nm
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps
  • Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX
  • Công suất (dBm) : 17
  • Trọng lượng (g) : 250
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt
  • Giao hàng: Miễn phí


Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH