1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Cisco ASA5550-K8 mới giá rẻ

25.000.000 VNĐ
8 Gigabit Ethernet interfaces + 1 Fast Ethernet interface 4 Gigabit SFP interfaces 5000 IPsec VPN ...

Xem thêm...

Switch Cisco WS-C2960 - 24TC-S mới giá rẻ

6.500.000 VNĐ
Cisco WS-C2960 + 24TC-S chính hãng Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-S Hãng sản xuất:Cisco

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Media converter Wintop 1G giá rẻ

Media converter Wintop 1G giá rẻ Media converter Wintop 1G giá rẻ Media converter Wintop 1G giá rẻ Media converter Wintop 1G giá rẻ
Đơn giá: 1.285.000 VNĐ
Số lượng: 

WT-8110GSA-11-20 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000 Mbps, khoảng cách 20km cáp quang đơn mốt (single mode), đầu nối SC.

Bộ chuyển đổi WT-8110GSA-11-20 hỗ trợ các chuẩn IEEE802.3 10 Base-T standard/IEEE 802.3u 100Base-TX/FX standard/IEEE 802.3z 1000Base-TX/FX và các chế độ song công và bán song công


Thông số kỹ thuật của bộ chuyển đổi quang điện


IEEE802.3 10 Base-T standard
IEEE 802.3u 100Base-TX/FX standard
IEEE 802.3z 1000Base-TX/FX standard
2.Connector:oneUTPRJ-45connector,oneSC/STconnector
3. Operation mode: full duplex mode or half duplex mode
4. Power supply parameter: 
outside: 5V DC 2A
built-in: 110-265V AC 48VDC
5. Environmental temperature: 0 ~ 60

6. Relative humidity: 5%-90%
7. TP cable: Cat5 UTP cable
8. Transfer fiber: 
multi-mode: 50/125, 62.5/125 or 100/140μm
single mode:: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm

 

Một số mã hàng converter quang tốc độ 1G:

Description

Fiber mode

Connector

Wavelength

Distance

TX power(dbm)

RX power(dhm)

WT-8110GMA-11-05-AS

Multi-mode dual fiber

SC

850nm

550m

-17~-12

<<-20.0

WT-8110GMA-11-2-AS

Multi-mode dual fiber

SC

1310nm

2 Km

-17~-12

<<-20.0

WT-8110GSA-11-10-AS

Single-mode dual fiber

SC

1310nm

10 Km

-6~-12

<<-21.0

WT-8110GSA-11-20-AS

Single-mode dual fiber

SC

1310nm

20 Km

-3~-8

<<-23.0

WT-8110GSA-11-40-AS

Single-mode dual fiber

SC

1550nm

40 Km

-3~-0

<<-25.0

WT-8110GSA-11-60-AS

Single-mode dual fiber

SC

1550nm

60 Km

 

 

WT-8110GSA-11-80-AS

Single-mode dual fiber

SC

1550nm

80 Km

>>1

<<-27.0

WT-8110GSB-11-10A/B-AS

Single-mode single fiber

SC

A side:Tx1310nm/Rx1550nm 
B side:Tx1550nm/Rx1310nm

10 Km

-10~-5

<<-20.0

WT-8110GSB-11-20A/B-AS

Single-mode single fiber

SC

A side:Tx1310nm/Rx1550nm 
B side:Tx1550nm/Rx1310nm

20 Km

-8~-5

<<-23.0

WT-8110GSB-11-40A/B-AS

Single-mode single fiber

SC

A side:Tx1310nm/Rx1550nm 
B side:Tx1550nm/Rx1310nm

40 Km

-3~0

<<-23.0

WT-8110GSB-11-60A/B-AS

Single-mode single fiber

SC

A side:Tx1310nm/Rx1550nm 
B side:Tx1550nm/Rx1310nm

60 Km

-3~0

<<-23.0

Mọi thông tin chi tiết vui lòng ghé thăm website hoặc liên hệ trực tiếp với chúng tôi để nhận được sự hỗ trợ.

Website: http://netvietpro.com/ hoặc http://phukienquang.com.vn/

Địa chỉ447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ), P. Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh.

Email: pronetviet@gmail.com

Hotline0902 966 449

 



Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH