1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

CISCO NM-16ESW mới giá rẻ

0 VNĐ
Manufacturer: Cisco Device Type: Switch - 16 ports - Managed Enclosure Type: Plug-in module Inter...

Xem thêm...

CISCO HWIC-4A/S mới giá rẻ

0 VNĐ
Manufacturer: Cisco Device Type: Serial adapter Form Factor: Plug-in module Dimensions (WxDxH): 7...

Xem thêm...

CISCO HWIC-4T mới giá rẻ

0 VNĐ
Manufacturer: Cisco Device Type: Serial adapter Form Factor: Plug-in module Ports: RS-232/449/530...

Xem thêm...

CISCO HWIC-4ESW mới giá rẻ

0 VNĐ
Nhà sản xuất: Cisco Loại thiết bị: Switch - 4 cổng - Quản lý Loại Enclosure: Plug-in module Giao ...

Xem thêm...

CISCO HWIC-1ADSL mới giá rẻ

0 VNĐ
Manufacturer: Cisco Device Type: DSL modem - HWIC Form Factor: Internal Max Transfer Rate: 24 Mbp...

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Wintop WT-8110GSB-11-20B giá rẻ

Wintop WT-8110GSB-11-20B giá rẻ Wintop WT-8110GSB-11-20B giá rẻ Wintop WT-8110GSB-11-20B giá rẻ Wintop WT-8110GSB-11-20B giá rẻ
Đơn giá: 1.230.000 VNĐ
Số lượng: 

Giới thiệu sản phẩm 

MODEL WT-8110GSB-11-20B-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL WT-8110GSB-11-20B-AS  có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL WT-8110GSB-11-20B-AS  tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL WT-8110GSB-11-20B-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet

2. Khoảng cách truyền cáp quang: 20 Km

3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )

6 . Bước sóng quang: 1550/1310nm

7 . Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)

8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 1000Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,   IEEE802.3 100Base-FX
11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
13. Sử dụng nguồn 5V DC
14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

★ Giao hàng và thu tiền tận nơi các quận trung tâm. Giao hàng toàn quốc thông qua dịch vụ chuyển phát nhanh hoặc hình thức bưu điện, nhà xe.

★ Phí giao hàng: miễn phí các quận trung tâm TP.HCM
★ Thời gian giao hàng nội thành: Từ 8h đến 18h (Sau 18h vui lòng đặt hàng trước).
★ Bảo hành 12 tháng.
★ Hàng chính hãng.

Tổng đài hỗ trợ tư vấn và bán hàng : 0902.966.449 



Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH