1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

21.875.000 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

52.500.000 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS GIÁ RẺ

WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS GIÁ RẺ WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS GIÁ RẺ WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS GIÁ RẺ
Đơn giá: 1.230.000 VNĐ
Số lượng: 

Chuyển đổi Quang-Điện 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

– Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

– Kết nối cổng: RJ45

– Cổng quang kết nối: SC

– Bước sóng phát Tx: 1310 nm WDM BiDi

– Bước sóng thu Rx: 1550 nm WDM BiDi

– Loại tín hiệu: Single-mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

– Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX

– Hàng chính hãng WINTOP

– Bảo hành: 12 tháng

** Bộ chuyển đổi quang điện dòng 1 sợi quang, chuẩn kết nối SC, Chuẩn A , bước sóng  TX : 1310nm ; RX : 1550nm **

Giá:    1.230.000 VND



Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH