WS-C2960+24PC-L mới giá rẻ

WS-C2960+24PC-L mới giá rẻ

Cisco Part Number : WS-C2960+24PC-L​, WS-C2960+24PC-L​=

18,450,000.00 

  • Mô tả

Mô tả

Thiết mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+24PC-L​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+24PC-L sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch WS-C2960+24PC-L​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

 

Vì hệ điều hành của Switch WS-C2960+24PC-LLAN Base do vậy nó cung cấp, Forwarding bandwidth: 16 Gbps,  255 Maximum active VLANs, 4000 VLAN IDs available.

Model
Model WS-C2960-24PC-L
Thông số kỹ thuật
Số cổng kết nối • 24 x RJ45
• 2 x FX Port
Tốc độ truyền dữ liệu • 100Mbps
Chuẩn giao tiếp • IEEE 802.3
• IEEE 802.3u
• IEEE 802.1p
• IEEE 802.3z
• IEEE 802.1q
• IEEE 802.1w
• IEEE 802.1x
• IEEE 802.3af
• IEEE 802.1s
• Đang chờ cập nhật
MAC Address Table • 8K
Giao thức Routing/firewall • DHCP
• IGMPv3
Management • Console
• Telnet
Nguồn • 120-230V AC/50-60Hz
Số cổng kết nối (2) • 2 x XFP
Tính năng khác Power over Ethernet (PoE)
Kích thước (cm) 44.4 x 33.3 x 4.3
Trọng Lượng (g) 5400

 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

Hàng New 100%, Bảo hành 12 Tháng.

NETVIETPRO.COM
Trụ sở: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ), Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

NETVIETPRO – Chuyên buôn bán, thanh lý thiết bị mạng, thiết bị viễn thông …….
Mobil : 0902 966 449 – 0934 997 701
Skype ID : netvietpro.com
Gmail : pronetviet@gmail.com
Website : www.netvietpro.com – www.phukienquang.com.vn

Uy tín đi đầu – Giá Cả hợp lý – Sản phẩm Chất lượng