1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

0 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

0 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Dây nhảy quang Single-mode FC/APC-FC/APC

Dây nhảy quang Single-mode FC/APC-FC/APC
Đơn giá: 75.000 VNĐ
Số lượng: 

Dây nhảy quang Single-mode FC/APC-FC/APC

Dây nhảy quang FC/APC-FC/APC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, dây dài hơn cộng thêm 6.000 đồng/1 mét.

Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH