1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

CISCO NM-16ESW mới giá rẻ

0 VNĐ
Manufacturer: Cisco Device Type: Switch - 16 ports - Managed Enclosure Type: Plug-in module Inter...

Xem thêm...

CISCO HWIC-4A/S mới giá rẻ

0 VNĐ
Manufacturer: Cisco Device Type: Serial adapter Form Factor: Plug-in module Dimensions (WxDxH): 7...

Xem thêm...

CISCO HWIC-4T mới giá rẻ

0 VNĐ
Manufacturer: Cisco Device Type: Serial adapter Form Factor: Plug-in module Ports: RS-232/449/530...

Xem thêm...

CISCO HWIC-4ESW mới giá rẻ

0 VNĐ
Nhà sản xuất: Cisco Loại thiết bị: Switch - 4 cổng - Quản lý Loại Enclosure: Plug-in module Giao ...

Xem thêm...

CISCO HWIC-1ADSL mới giá rẻ

0 VNĐ
Manufacturer: Cisco Device Type: DSL modem - HWIC Form Factor: Internal Max Transfer Rate: 24 Mbp...

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-FC/UPC

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-FC/UPC
Đơn giá: 65.000 VNĐ
Số lượng: 

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-FC/UPC

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, dây dài hơn cộng thêm 5.000 đồng/1 mét.

Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH