HP JD094B X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

HP JD094B X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

0.00 

  • Mô tả

Mô tả

Thông số kĩ thuật

Giới thiệu chung
Module quang HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver JD092B
Mã sản phẩm
JD092B , J9150A
Hãng sản xuất
HP
Xuất xứ
Chính hãng
Loại thiết bị
Module quang (SFP)
Khả năng truyền tãi
10Gbps
Khoảng cách
Transmissions up to 400m on OM4, 300m on OM3
Altitude up to 10,000 ft. (3 km)
Kết nối
1 LC 10-GbE port(IEEE 802.3ae Type 10Gbase-SR), Duplex: full only
Wavelength
850nm
Loại cáp
2-400m with 50 μm multimode cable @ 4700 MHz*km
Dimensions & weight

0.54(w) x 2.19(d) x 0.47(h) in (1.38 x 5.57 x 1.19 cm)
0.04 lb (0.02 kg)

Khả năng tương thích

Thiết bị switch HP series A5120 EI , A5500 EI , A5500 SI , A5800 , A5810 , A5820 , E4210G , E4500G , E4510G , E4800G ,

Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp các Model SFP HP sau:

Model

|
Brand
HP
Model
JD094B

Details

|
Fiber Cable
Fiber 10GBase-LR
Ports
1 x LC 10GBase-LR Network
Transfer Rate
10 Gbps Gigabit Ethernet