Module HP J4860C ProCurve Gigabit-LH-LC Mini-GBIC

-5%

Module HP J4860C ProCurve Gigabit-LH-LC Mini-GBIC

Module quang HP J4860C ProCurve Gigabit-LH-LC Mini-GBIC là một bộ thu phát cung cấp giải pháp gigabit song công lên đến 70 km trên sợi quang single mode.

1,045,000.00  990,000.00 

  • Mô tả

Mô tả

Module HP J4860C ProCurve Gigabit-LH-LC Mini-GBIC  là một bộ thu phát cung cấp giải pháp gigabit song công lên đến 70 km trên sợi quang singlemode.

Bộ thu phát HPE J4860C  1000BASE-LH SFP 1550nm 80km

Bộ thu phát 80km của 1000BASE-ZX SFP 1550nm

Thông số kỹ thuật:

Mã sản phẩm: J4860C

Form Factor: SFP

Loại thiết bị: Mô-đun thu phát

Ứng dụng: 1000BASE-ZX

Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps

Bước sóng: 1550nm

Khoảng cách tối đa: 80km

TX Công suất: -2 ~ 3dBm

Độ nhạy của người nhận: <-24dBm

Loại sợi: SMF

Đầu nối: Duplex LC

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C

Phù hợp với MSA SFP Specification