Module XFP HP X130 10GB-LR

Module XFP HP X130 10GB-LR

  • NHÃN HIỆU HP    
  • MPN: JD108B
  • XFP-10G-10K-1310-SM
  • Kiểu: GBIC

0.00 

  • Mô tả

Mô tả

HP X130 10GB XFP SC Long Range

JD108B HP X130 10 GB XFP SC LR Transceiver

Bộ thu phát  HP JD094B 10G SFP + LC LR (SMF, 1310nm, 10km, LC, DDMI)

Thiết bị thu phát SFP + HP JD094B X130 10G SFP + LC LR. Nó hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10,3125Gbps (10GBASE-LR) hoặc 9,953Gbps (10GBASE-LW), cung cấp kết nối 10 Gigabit cho cáp lên tới 10000 mét trên cáp quang một chế độ. Module này được lập trình và kiểm tra tại nhà máy để đảm bảo nó hoạt động với Thiết bị chuyển mạch HP 10GbE, Bộ định tuyến và các thiết bị mạng khác. Nó cung cấp một thay thế chi phí thấp cho bộ thu phát, cung cấp một giải pháp truyền tải tương thích cho nhu cầu cáp sợi.
Tính năng, đặc điểm

• Tính năng  HP JD094B
• Giao diện điện tương thích với SFF-8431
• Giao tiếp quang học nối tiếp 10Gb / s tuân thủ 802.3ae 10GBASE-LR
• Máy phát tín hiệu 1310nm DFB, máy dò ảnh bằng pin
• Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp sẵn
• Nguồn điện đơn 3.3V
• Vỏ kim loại, cho EMI thấp hơn
• Không tuân thủ ROHS và không có chì

____Uy tín – Chất lượng_____

NetViet Pro

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NÉT VIỆT PRO
Địa chỉ: : 447/23 Bình Trị Đông, khu phố 5, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

MST: 0314542250

Tel: [028] 22 535 496

Kinh doanh: Mr Than – Hot line: 0902.966.449 – 0962.241.608
Mail: kinhdoanh@ciscoshop.vn –  pronetviet@gmail.com
Skype: netvietpro.com
Website : www.netvietpro.comwww.ciscoshop.vnwww.phukienquang.com.vn