1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

21.875.000 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

52.500.000 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Avago SFP 1000BASE-T RJ-45 ABCU-5710RZ

Avago SFP 1000BASE-T RJ-45 ABCU-5710RZ Avago SFP 1000BASE-T RJ-45 ABCU-5710RZ Avago SFP 1000BASE-T RJ-45 ABCU-5710RZ
Đơn giá: 1.200.000 VNĐ
Số lượng: 

Module Avago 1.25G SFP RJ45 850nm Transceiver - ABCU-5710RZ 

Nhà sản xuất : Avago
Mã sản phẩm : ABCU-5710RZ
Xuất xứ : Chính hãng , sản xuất tại : Malaysia
Loại sản phẩm : Network Transceiver Module
Sử dụng cho : Switch to switch interface , Switched backplane applications , File server interface
Tính năng : Cung cấp kết nối Ethernet hiệu suất cao và mang lại cho khách hàng nhiều sự lựa chọn cho việc sử dụng bằng đồng hoặc cáp quang.
Khả năng tương thích : Cat 5 Cable

 Avago SFP 1000BASE-T RJ-45 Cat5 100m Original Transceiver Module (p/n ABCU-5710RZ)



Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH