1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

21.875.000 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

52.500.000 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Cisco GLC-SX-MMD giá rẻ

Cisco GLC-SX-MMD giá rẻ
Đơn giá: 1.450.000 VNĐ
Số lượng: 

Cisco GLC-SX-MMD 10-2626-01 1000Base-SX SFP Optical Transceiver

CISCO GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

*** Other cisco products in stock ***:
Interested buyers please contact  me for more detail information, we guarantee genuine Cisco items at quite competitive price.
Below are parts of our hot sales cisco products for your ref.
SFP-10G-LR giá rẻ
SFP-10G-ER giá rẻ
X2-10GB-ER giá rẻ
X2-10GB-LR V05 giá rẻ
ONS-XC-10G-SR-MM giá rẻ
ONS-XC10G-S1 giá rẻ
XFP-10GER-192IR+ giá rẻ
ONS-XC-8G-SM giá rẻ
XFP10GER-192IR-L giá rẻ
XFP-10GLR-192SR-L giá rẻ
PVDM3-128 giá rẻ
PVDM3-256 giá rẻ
GLC-LH-SM giá rẻ
GLC-T giá rẻ
GLC-SX-MM giá rẻ
SFP-10G-SR V03 giá rẻ


Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH