1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

21.875.000 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

52.500.000 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

ERICSSON RDH 102 65 3 CPRI 10GBASE-LR SFP+ LCP-10G3B4QDRME

ERICSSON RDH 102 65 3 CPRI 10GBASE-LR SFP+ LCP-10G3B4QDRME ERICSSON RDH 102 65 3 CPRI 10GBASE-LR SFP+ LCP-10G3B4QDRME ERICSSON RDH 102 65 3 CPRI 10GBASE-LR SFP+ LCP-10G3B4QDRME
Đơn giá: 1.450.000 VNĐ
Số lượng: 

ERICSSON RDH 102 65 3 CPRI 10GBASE-LR SFP+ LCP-10G3B4QDRME1 transceiver modules

Brand Name: ERICSSON
LCP-10G3B4QDRME
RDH 102 65/3
CPIR & 10GBASE-LR SFP+

dùng triển khai cho hạ tầng 4g cho viettel và VNPT gắn vào RRU

nhà sản xuất

Ericsson(RDH10265/3)

nhà sản xuất Phần Số

FTLX1471D3BTL

mô tả

Single-mode Module, SFP, gbase-lr, 1310nm, 10 km

Mô Tả cơ bản

Loại Module

Khoảng Cách truyền dẫn

Phương Tiện truyền dẫn

truyền Bước Sóng

Kiểu kết nối

Tốc Độ truyền

Điện Áp làm việc

SFP

10 km

Single-mode Module

1310nm

Tow LC

10 Gb/giây

3.3 V

 

★ Giao hàng và thu tiền tận nơi các quận trung tâm. Giao hàng toàn quốc thông qua dịch vụ chuyển phát nhanh hoặc hình thức bưu điện, nhà xe.

★ Phí giao hàng: miễn phí các quận trung tâm TP.HCM
★ Thời gian giao hàng nội thành: Từ 8h đến 18h (Sau 18h vui lòng đặt hàng trước).
★ Bảo hành 12 tháng.
★ Hàng chính hãng.

Tổng đài hỗ trợ tư vấn và bán hàng : 0902.966.449 

Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH