1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

21.875.000 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

52.500.000 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Finisar FTR-1319P-5A - GBIC giá rẻ

Finisar FTR-1319P-5A - GBIC giá rẻ Finisar FTR-1319P-5A - GBIC giá rẻ Finisar FTR-1319P-5A - GBIC giá rẻ
Đơn giá: 1.350.000 VNĐ
Số lượng: 

NETWORKING

  • Cabling Type
    Ethernet 1000Base-LX
  • Max Transfer Distance
    6.2 miles
  • Type
    GBIC transceiver module
  • Connectivity Technology
    wired
  • Optical Wave Length
    1310 nm
  • Data Link Protocol
    Gigabit Ethernet
  • Compliant Standards
    IEEE 802.3z
  • Data Transfer Rate
    1 Gbps
  • POWER DEVICE

  • Type
    none
  • INTERFACE PROVIDED

  • Qty
    1
  • Type
    Ethernet 1000Base-LX
  • MISCELLANEOUS

  • Refurbished
    refurbished
  • ENVIRONMENTAL PARAMETERS

  • Min Operating Temperature
    14 °F
  • Max Operating Temperature
    185 °F
  • HEADER

  • Brand
    Finisar
  • Product Line
    Finisar
  • Model
    FTR-1319P-5A
  • Packaged Quantity
    1
  • Compatibility
    PC
  • SERVICE & SUPPORT

  • Type
    90 days warranty
  • SERVICE & SUPPORT DETAILS

  • Type
    limited warranty
  • Full Contract Period
    90 days
  • EXPANSION SLOTS

  • Type
    none
  • SLOT REQUIRED

  • Type
    GBIC
  • Total Qty
    1
  • GENERAL

  • Manufacturer
    Dell, Inc


Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH