1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Cisco ASA5550-K8 mới giá rẻ

25.000.000 VNĐ
8 Gigabit Ethernet interfaces + 1 Fast Ethernet interface 4 Gigabit SFP interfaces 5000 IPsec VPN ...

Xem thêm...

Switch Cisco WS-C2960 - 24TC-S mới giá rẻ

6.500.000 VNĐ
Cisco WS-C2960 + 24TC-S chính hãng Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-S Hãng sản xuất:Cisco

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

PHỤ KIỆN QUANG KHÁC


Rệp quang và dụng cụ thi công

0 VNĐ

Dao mổ vỏ cáp quang nhựa RCS114

0 VNĐ
Dao mổ vỏ cáp quang nhựa RCS114 (cắt vòng tròn + cắt dọc)

Kìm tuốt sợi quang Miller CFS2

0 VNĐ
Kìm tuốt sợi quang Clauss CFS-2

Cisco HWIC-D-9ESW giá rẻ

0 VNĐ
HWIC-D-9ESW 9-port Cisco EtherSwitch 10BASE-T/100BASE-TX autosensing

Cisco 2-Port T1/E1 MFT VWIC2 giá rẻ

0 VNĐ
VWIC2-1MFT-T1/E1

WIC-1SHDSL-V2

0 VNĐ
WIC-1SHDSL-V2 1-port G.shdsl WIC (two- or four-wire)

Fast Connector 8802 3M giá rẻ

0 VNĐ
Connector 3M NPFG 8802-TLC SC SM 3.0MM

Đầu nối quang nhanh 3M SC/APC

0 VNĐ
8802-T/APC/FS/1.6-3

Típ hàn Hakko T12 giá rẻ

0 VNĐ
Phân phối mũi hàn (Tip) Hakko T12 Series

Điện cực máy hàn cáp quang giá rẻ

0 VNĐ
Công dụng: Làm điện cực thay thế cho "thiết bị hàn cáp quang"

Dây thuê bao điện thoại giá rẻ

0 VNĐ
Z43, M3, Vinacap, Telvina, Sacom, PCM, Minh Tâm

Điện cực máy hàn Fujikura 70S giá rẻ

0 VNĐ
Điện cực máy hàn cáp quang, ELCT2-20A, FSM-50S, FSM-60S, FSM-70S, Fujikura

Lưỡi dao cắt Sumitomo FC-6S giá rẻ

0 VNĐ
FC-6S, FC-6S-C, FCP-22,25 FCH-3, FCH-12, FCH-9, FC-6M. - Tuổi thọ lưỡi: 36000 lần cắt.
Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH