1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Cisco ASA5550-K8 mới giá rẻ

25.000.000 VNĐ
8 Gigabit Ethernet interfaces + 1 Fast Ethernet interface 4 Gigabit SFP interfaces 5000 IPsec VPN ...

Xem thêm...

Switch Cisco WS-C2960 - 24TC-S mới giá rẻ

6.500.000 VNĐ
Cisco WS-C2960 + 24TC-S chính hãng Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-S Hãng sản xuất:Cisco

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Fast conector sc/upc giá rẻ

Fast conector sc/upc giá rẻ Fast conector sc/upc giá rẻ Fast conector sc/upc giá rẻ
Đơn giá: 26.000 VNĐ
Số lượng: 

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

Giới thiệu:

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC là sản phầm dùng để thi công đấu nối cáp quang thuê bao đệm chặt tại đầu cuối khách hàng với thời gian thi công chỉ 03 phút, suy hao tiếp xúc chỉ với 0.25dB.

Nổi bật:

  • Thi công nhanh gọn, không cần mài sợi, không cần nhiều dụng cụ
  • Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút
  • Hỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần
  • Độ bền cao, có thể hoạt động liên tục trong 25 năm
  • Suy hao tiếp xúc thấp (Ave. 0.25dB) and high Return Loss

Cấu trúc:

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

Hướng dẫn sử dụng:

Dụng cụ: Để thi công gắn đầu nối Fast Connector SC/UPC cần phải có các dụng cụ sau: Kìm tuốt sợi quang, Kìm cắt cáp quang đệm chặt, dao cắt sợi quang, giấy lau cáp quang, bút test sợi quang,…

Bước 1. Đưa nắp cố định vào sợi cáp quang thuê bao đệm chặt, sau đó tuốt và cắt sợi quang theo kích thước như hình vẽ:

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

Bước 2. Đưa sợi quang đã cắt vào đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC sau cho bề mặt sợi quang tiếp xúc với sợi quang đặt sẵn bên trong đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC sau đó đẩy nhẹ sợi quang cho sợi quang hơi cong lên một chút và nhẹ nhàng cố định bằng nắp bịt có ren vặn.

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC



Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH