Thiết bị kiểm tra sợi quang AV6418 Pon 1310/1550/1625n

Thiết bị kiểm tra sợi quang AV6418 Pon 1310/1550/1625n

  • Sợi có thể áp dụng: SM
  • Bước sóng: 1310/1550 / 1625nm
  • Dải động: 42/40 / 38dB
  • Vùng chết của sự kiện: 0.8m
  • Mô tả sản phẩm: AV6418 Pon OTDR

0.00 

  • Mô tả

Mô tả

Thông số chung:

Dải động 42/40 / 38dB
Khoảng cách không chắc chắn ± (0,75m + không gian mẫu + khoảng cách đo 0,0025%) 1
Độ phân giải lấy mẫu 0.05,0.1,0.2,0.5,1,2,4,8,16m
Khoảng cách từ xa 0.4.0.8,1.6,3.2,6.4,16,32,64,128,256,512km (SMF);
0.4,0.8,1.6,3.2,6.4,16,32 (MMF là 850nm)
Chiều rộng xung 5,10,30,80,160,320,640,1280,5120,10240,20480ns
5,10,30,80,160,320,640,1280 (MMF của 850nm)
Ngưỡng mất 0.01dB
Điểm lấy mẫu Lên đến 128k
Tính tuyến tính 0.05dB / dB
Độ phân giải mất 0.001dB
Dung lượng bộ nhớ ≥800 giây (tích hợp sẵn), ≥65500tờ (lưu trữ SD dung lượng 2GB)
Thiết lập chỉ số khúc xạ nhóm 1.00000 đến 2.00000 (0.00001 bước)
Đơn vị khoảng cách km, m, kft, ft
Trưng bày 640 × 480, màn hình TFT LCD 6.5 inch (màn hình cảm ứng)
Giao diện USB, Min-USB, Ethernet, tai nghe, SD
Kết nối quang học FC / SC / ST (đầu nối phổ)
Cung cấp năng lượng Bộ chuyển đổi AC 100 đến 240V, 50 / 60Hz, 1.5A DC: 19V ± 2V (2A) Pin Lithium: 4400mAh, thời gian hoạt động ≥8 giờ 2
Ngôn ngữ Người dùng có thể lựa chọn: tiếng Trung giản thể, tiếng Anh, tiếng Nga, tiếng Hàn …
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -10 đến 50 ℃ (tính phí: 5 đến 40 ℃)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 70 ℃ (Pin: -20 đến 60 ℃)
Độ ẩm tương đối: 5% đến 95%, không ngưng tụ
Kích thước 295 × 186 × 75 (mm)
Cân nặng 2,5kg Khoảng

____Uy tín – Chất lượng_____

NetViet Pro

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NÉT VIỆT PRO
Địa chỉ: : 447/23 Bình Trị Đông, khu phố 5, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

MST: 0314542250

Tel: [028] 22 535 496

Kinh doanh: Mr Than – Hot line: 0902.966.449 – 0962.241.608
Mail: kinhdoanh@ciscoshop.vn –  pronetviet@gmail.com
Skype: netvietpro.com
Website : www.netvietpro.comwww.ciscoshop.vnwww.phukienquang.com.vn