Module quang Cisco SFP-10G-LR

-14%

Module quang Cisco SFP-10G-LR

– Loại sợi: Single – mode
– Số lượng sợi: Duplex (sợi đôi)
– Đầu kết nối: Đầu LC (đầu vuông nhỏ)
– Công suất TX: -8dBm
– Độ nhạy RX: -14dBm
– Bước sóng: 1310nm
– Cân nặng: 0,018 kg

2,200,000.00  1,890,000.00 

  • Mô tả

Mô tả

Module quang Cisco SFP-10G-LR một trong những loại Module hãng Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường.Sản phẩm đã và đang được phân phối bởi NetVietPro, cam kết sản phẩm chính hãng, giá rẻ, đầy đủ các giấy tờ chứng nhận của hãng Cisco.
Đặc điểm nổi bật
Cổng SFP  có thể cắm nóng hoặc thay thế
Chức năng DDM giám sát và chẩn đoán kỹ thuật số
Sử dụng đầu LC Duplex, Singlemode Module SFP
Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 60825-1 LỚP 1/CDRHClass
Tiêu chuẩn RoHS
Nhiệt độ hoạt động từ 0 °C – 70 °C
– Mô đun Cisco SFP-10G-LR là bộ thu quang quang 10G chế tạo một chế độ và cung cấp độ dài liên kết lên đến 10Km trên sợi quang đơn mode chuẩn. Tính năng hỗ trợ hot-swappable không cần phải tắt nguồn khi cắm vào cổng Ethernet SFP + của switch Cisco. 
Các mô đun của Cisco SFP + được hỗ trợ trên một loạt các thiết bị chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco:
●  7600 Series Router ●  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches
●  ASR 901 ●  CRS Router
●  ASR 903 ●  MDS 9000
●  ASR 1000 Series Router ●  ME 4500
●  ASR 9000 Series Router ●  ME 4900NCS 6000 Series Router
●  ASR 9000v Series Router ●  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches
●  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches ●  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches
●  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches ●  RF Gateway Series
●  Catalyst 3100 Blade Switches ●  SCE 8000
●  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches ●  Shared Port Adapter (SPA)
●  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches ●  Unified Computing System (UCS) Switches
●  Catalyst 3850 Series Switches