Module quang Huawei 2.5G-1310nm-2km

Module quang Huawei 2.5G-1310nm-2km

  • Model: MXPD-483II
  • Hãng sản xuất: Huawei
  • Khoảng cách: 2Km
  • Tốc độ Truyền: 2.5Gb / s

  • Mô tả

Mô tả

SFP Huawei MXPD-483II-2.5G-1310nm-2km

MXPD-483II

HG Transceiver Module MXPD-483II 2.5G-1310NM-2KM-SM-ESFP 34060327

Part No. MXPD-483II
Module Type SFP
Transmission Distance
2KM
Transmission Wavelength 1310nm
Interface Type
Dual LC interface
Transmission Rate
2.5Gb/s
Digital diagnosis With DDM

Chúng tôi tập trung vào các thiết bị thu phát quang phổ biến thương hiệu nổi tiếng, cung cấp toàn bộ các sản phẩm Cisco, Finisar, Huawei, NeoPhotonics, Source, Juniper, Avago, Brocade, ZTE, JDSU, Alcatel, Openxt, IBM, Intel, ERICSSON, HP, Hisense, WTD …

____Uy tín – Chất lượng_____

NetViet Pro

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NÉT VIỆT PRO
Địa chỉ: : 447/23 Bình Trị Đông, khu phố 5, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

MST: 0314542250

Tel: [028] 22 535 496

Kinh doanh: Mr Than – Hot line: 0902.966.449 – 0962.241.608
Mail: kinhdoanh@ciscoshop.vn –  pronetviet@gmail.com
Skype: netvietpro.com
Website : www.netvietpro.comwww.ciscoshop.vnwww.phukienquang.com.vn