HP Networking

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP A7446-63002 Storageworks 4Gb

    Module quang HP A7446-63002 Storageworks 4Gb

    HP A7446-63002 Storageworks 4Gb Shortwave Single Transceiver

    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module Quang HP J4859C ProCurve Gigabit-LX-LC

    Module Quang HP J4859C ProCurve Gigabit-LX-LC

    HP J4859C ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC 1 LC 1000Base-LX port

    • Data Transfer Rate: 1Gbps
    • Wavelength: 1310nm
    • Max Distance: 10km
    1,250,000.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP J8436-69001 10Gbe X2Sc Sr

    Module quang HP J8436-69001 10Gbe X2Sc Sr

    HP J8436-69001 10Gbe X2Sc Sr Optic Transceiver

    • Bộ thu tín hiệu SCR của HP ProCurve J8436A X131 10G X2
    • Bộ thu tín hiệu X-Factor 10-Gigabit SR X2
    • Cổng SC 1 x 10 GbE (IEEE 802.3ae Loại 10GBase-SR)
    • Duplex: đầy đủ duy nhất, cung cấp kết nối 10 Gigabit lên đến 300 mét
    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP J9054C X111 100M

    Module quang HP J9054C X111 100M

    SFP HP J9054C X111 100M​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km (full duplex) hoặc 300m (half duplex), sử dụng đầu kết nối Duplex LC

    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP JD089B X120 1G

    Module quang HP JD089B X120 1G

    • HP JD089B X120 1G SFP RJ45 Transceiver
    • Kết nối tiện lợi quang sang cổng đồng ( Rj45 )
    • Khoảng cách truyền tối đa: 100m
    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang HP X140 40G LC LR4 SM 10km 1310nm

    Module quang HP X140 40G LC LR4 SM 10km 1310nm

    HP X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

    • Loại sản phẩm: QSFP +
    • Công nghệ Ethernet: 40 Gigabit Ethernet
    • Công nghệ mạng: 40GBase-LR4
    • Giao tiếp / Cổng chi tiết: Mạng LC 40GBase-LR4
    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang multi mode Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D)

    -17%

    Module quang multi mode Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D)

    • Phân phối module quang Aruba-HPE G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D)
    • Khoảng cách truyền  550 meters, 850 nm, Multimode
    • Mới 100%, bảo hành 36 tháng
    1,500,000.00  1,250,000.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang SFP Aruba 100M LC FX 2km MMF XCVR (J9054D)

    Module quang SFP Aruba 100M LC FX 2km MMF XCVR (J9054D)

    • Phân phối module quang aruba 100M SFP LC FX 2km MMF XCVR (J9054D) mới 100%,
    • Tốc độ 100m, khoảng cách 2km
    • Hàng mới 100%, bảo hành 36 tháng
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang SFP Aruba 1G RJ45 T 100m Cat5e XCVR (J8177D)

    -18%

    Module quang SFP Aruba 1G RJ45 T 100m Cat5e XCVR (J8177D)

    • Phân phối Module đồng ARUBA 1G RJ45 T 100m Cat5e XCVR (J8177D)
    • Sử dụng đầu kết nối RJ45. 1G SFP transceiver, RJ45 T 100m Cat5e
    • kết nối Uplink cho switch aruba, hpe
    • Mới 100%, Bảo hành 36 tháng
    1,200,000.00  980,000.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang SFP Aruba 1G LC LX 10km SMF XCVR (J4859D)

    -18%

    Module quang SFP Aruba 1G LC LX 10km SMF XCVR (J4859D)

    • Phân phối module quang Aruba-HPE 1G SFP LC LX 10km SMF XCVR (J4859D)
    • Khoảng cách truyền  10km, 1310 nm, Singmode
    • Mới 100%, bảo hành 36 tháng
    1,650,000.00  1,350,000.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang SFP+ Aruba 10G LC SR 300m MMF XCVR (J9150D)

    Module quang SFP+ Aruba 10G LC SR 300m MMF XCVR (J9150D)

    • Module quang Aruba J9150D 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode
    • Sfp Aruba 10G thường gắn cho switch aruba và switch hpe
    • Mới 100%, bảo hành 36 tháng
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang XFP HP 10G X130 10G LC SR JD117B

    Module quang XFP HP 10G X130 10G LC SR JD117B

    • HPE X130 10gb XFP LC SR Transceiver
    • Thẻ XFP HPE 10G
    • Model: JD117B
    0.00