HP Networking

  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module quang XFP HP JD108B 10GBase-LR

    Module quang XFP HP JD108B 10GBase-LR

    – Cổng kết nối: Dual LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-SR); Duplex: full only
    – Bước sóng hoạt động: 1310nm
    – Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 10km đối với singlemode
    – Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
    – Kiểu dạng (Transceiver form factor): SFP+
    – Module quang HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver

    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    Module XFP HP X130 10GB-LR

    Module XFP HP X130 10GB-LR

    • NHÃN HIỆU HP    
    • MPN: JD108B
    • XFP-10G-10K-1310-SM
    • Kiểu: GBIC
    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP 16GB HP QK724A B 16Gb

    SFP 16GB HP QK724A B 16Gb

    HP QK724A Bseries 16Gb Sfp Short Wave Transceiver

    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP HP 10Gb SR bước sóng 850nm

    SFP HP 10Gb SR bước sóng 850nm

    • Nhãn hiệu: HP
    • Model: 455883-B21
    • P / N: 455885-001
    • Số: 456096-001
    • Bộ thu phát HP BLADESYSTEM C-CLASS 10 GB SFP + SR
    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP HP J9153A X132 10G SFP+ LC ER

    SFP HP J9153A X132 10G SFP+ LC ER

    Phân phối Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver, HP HPE chính hãng giá tốt

    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP HP JD118B X120 1G LC SX Transceiver

    SFP HP JD118B X120 1G LC SX Transceiver

    Module quang HP JD118B X120 1G SFP LC SX Transceiver 1 Gbps 1 x LC 1000Base-SX Network

    – Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-SX
    – Bước sóng: 850nm, Multimode
    – Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 550m
    – Mô tả: HP X120 1G SFP LC SX Transceiver / HP Procurve Gigabit SX mini GBIC

    1,250,000.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP HP Procurve X121 1G SFP LC SX J4858

    SFP HP Procurve X121 1G SFP LC SX J4858

    • Phân phối module quang HPE J4858C
    • Ethernet Technology: Gigabit Ethernet
    • Network Technology: 1000Base-SX
    • Mới 100%, bảo hành 24 tháng

     

    950,000.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP QUANG HP 8Gb FTLF8528P2BNV

    SFP QUANG HP 8Gb FTLF8528P2BNV

    HP FTLF8528P2BNV- Transceiver 8Gb Short Wave Fibre Channel Fc Sfp Optical

    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP quang HP AJ717A 8Gb

    SFP quang HP AJ717A 8Gb

    HP AJ717A 8Gb Long Wave 10Km Bseries Fibre Channel 1 Pack Sfp Transceiver

    • Nhà sản xuất- HPE
    • HP part Number- AJ717A
    • Product Type- network transceivers
    • Module quang HPE  AJ717A SFP +
    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP quang HP Procurve 10Gbe J9150A

    SFP quang HP Procurve 10Gbe J9150A

    • Tốc độ truyền dữ liệu: 10 Gbps Gigabit Ethernet Full-Duplex
    • Bộ chuyển đổi Giao diện Loại Module: SFP (Mini GBIC)
    • Loại cáp: Ethernet – Loại giao diện: 10GBase-SR
    • Chi tiết Giao diện / Cổng: LC 10GBase-SR Full-Duplex
    • Nhãn hiệu SDC: Hewlett Packard
    • Loại sản phẩm: SFP +
    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP thu phát HP JD119B X120 1G

    SFP thu phát HP JD119B X120 1G

    Cung cấp  Module quang HPE JD119B X120 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 550m on Multi mode, 10km on Single Mode Transceiver,  SFP HP chính hãng giá tốt tại Việt Nam.

    0.00 
  • Bạn vừa thêm sản phẩm này vào giỏ hàng:

    SFP Transceiver HP J8440C 10Gigabit X2Cx4

    SFP Transceiver HP J8440C 10Gigabit X2Cx4

    HP J8440C Procurve 10Gigabit X2Cx4 Transceiver

    • 10-GBE X2 CX4
    • Model : J8440C
    0.00